สมาคมผู้ผลิตไฟฟ้าเอกชน เชิญร่วมงานสัมมนา “ร้อยใจผู้ผลิตไฟฟ้าไทย ประจำปี 2562”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiJvpt41hQ1P8SCytbZJtRjrTrWyfQlKJ0MtMUCjGxNFrjDBQvxxLkc0Z-w6ecdcXmFIfo_2Uzpqf9UeoQvwpTu0tqpKzN2zE4OAR4DCaDlOKqM8mcwq5z4uO9NPUNySxKyWuzYJbTOHoT9/s400/%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%2587%25E0%25B8%259B%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B5%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%2596+%25E0%25B8%25AA%25E0%25B8%25B8%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%2597%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25A7%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%2597%25E0%25B8%25B0+%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25AA%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%2584%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%259C%25E0%25B8%25B9%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%259C%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B4%25E0%25B8%2595%25E0%25B9%2584%25E0%25B8%259F%25E0%25B8%259F%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%25B2%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%2599.jpg)
การสัมมนาดังกล่าวจะมีการบรรยายหัวข้อ “แนวโน้มอุตสาหกรรมไฟฟ้าในอาเซียนสู่จุดเปลี่ยนแปลงอุตสาหกรรมไฟฟ้าไทย” โดย ดร.สมชาย ทรงศิริ ผู้อำนวยการฝ่ายวิศวกรรม การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค พร้อมด้วย ดร.วรภัทร ภู่เจริญ บรรยายในหัวข้อ การปรับตัวในยุค “Digital Disruption” และ ร่วมกิจกรรมปลูกป่าชายเลน ปล่อยพันธุ์ปลากะพง ณ ป่าชายเลนชุมชนบ้านแหลมฉบัง ขอเชิญชวนผู้สนใจเข้าร่วมงานสัมมนาดังกล่าวสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณเกษรินทร์ อุ่นเสนีย์ โทร. 089 239 2488 , 02 710 3424
ไม่มีความคิดเห็น